TAEKWONDO FAMILY

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

tuổi thơ dữ dội

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
kansai
ĐAI ĐỎ CẤP 3
ĐAI ĐỎ CẤP 3

Bài gửiTiêu đề: tuổi thơ dữ dội   Wed Jul 28, 2010 11:14 pm

Ngồi 1 mình chán quá
Mở bài ROMANCE ra nghe...bùn da diết...
Tự nhiên nhớ về cái past, cái past hồi nhỏ xíu xìu xiu, cái hồi còn...ở truồng tắm mưa chạy dzòng dzòng...

Nhớ cái hồi mới 7 tuổi mà mình đã iu thầm con thầy hiệu trưởng, trong tập trang nào cũng viết T (trái tim) Q. Nhưng rồi bắt gặp nó "cặp kè" với thằng kia làm mình thù cả 2 đứa nó - xấu mà chảnh...

Nhớ cái hồi 9 tuổi giận má, quyết tâm bỏ nhà đi. Đập heo được mười mấy ngàn, gom balo đựng 1 bộ đồ còn bao nhiêu là bánh trái lấy trong tủ lạnh... Đi tới đầu hẻm thì quay về vì ko biết đường...sợ lạc...

Nhớ năm lớp 4 chuyển qua tuyên bố iu lớp trưởng lớp mình và sau này sẽ lấy lớp trưởng làm vợ. 1 năm sau đó lớp trưởng trở nên xấu hoắc, đen xì... Tuyên bố li dị lớp trưởng, hủy hôn ước, ko cưới nữa làm lớp trưởng khóc...vì mừng...

Nhớ năm lớp 5 thù thằng kia, thế là tối đến kéo thêm mấy thằng nữa đi ném nhà nó làm bố nó ra rượt chạy bán sống bán chết...

Nhớ năm lớp 6 xuỵt chó với mấy thằng trong xóm để chạy cho vui. Mình chạy chậm nên chú cún đớp 1 miếng. Tội ngu trả giá bằng 1 tuần sốt liên miên
Nhớ năm lớp 7 đi hù ma chị hàng xóm, cầm bát nhang chui vô nghĩa địa với mấy thằng bạn rùi nhảy xổ ra làm chị kia chạy té khói rồi vấp cục đá ngã gãy tay làm má oánh mình 1 trận thừa sống thiếu chết...

Nhớ năm lớp 8 đi tắm sông bị thằng kia ném bùn vào đầu, thế là nắm đầu nó dìm xuống, 1 lúc ko thấy nó vùng vẫy nữa thì mới tá hỏa vác nó lên xóc nước. Nó tỉnh dậy nó khóc nó về méc má nó. Hành động mất dạy đó làm mình ăn đòn tê tái... Đồ đểu...

Nhớ năm lớp 11 cầm cục đá chọi đầu thằng kia "máu chảy thành sông" vì nó dám nói mình giống con gái. Bây giờ thì chín chắn hơn rồi, nhưng nếu gặp lại mà nó còn dám nói vậy nữa, mình lấy axit tạt nó...
Nhớ năm 12 có con trong lớp kiu mình là vô cảm, là lạnh lùng... Thế là hôm sau tới nhà nó kua luôn con em gái nó...mới học lớp 8. Sau nó tình nguyện làm "vợ" mình cho mình sai vặt để "tha" con em nó... Được 2 tháng thì 2 "vợ chồng" li hôn vì...nó ăn dữ quá...nuôi ko nổi... Với lại con này phất phơ quá đi, có chồng rồi mà còn đi kua dzai... Dẹp...lấy vợ khác...

Nhớ hồi liên hoan cuối năm 12, mình oánh 3 thằng 1 lúc vì tụi nó dẫn đứa bạn mình đi chơi rồi bị tai nạn giao thông... may ko chết ko thì ông già nó lột xác mình phơi khô làm đồ nhắm... Thế mà hôm sau gặp tụi nó ko bị chọi gạch lại còn được rủ đi uống nc...hên quá là hên...

Mình nhớ nhiều lắm, kể ko hết, suy cho cùng tuổi thơ của mình khá nhiều sóng gió cuộc đời, đầy gian truân vất vả, nhiều mối thù chưa kịp thanh toán. Mà định nghĩa iu khi ấy chỉ là mày thích tao hoặc tao thích mày, ko thích nữa thì nghỉ chơi nhau ra. Còn bây giờ thì khác nhiều rồi nhở.
Xem lý lịch thành viên
blackeagle
ĐAI XANH CẤP 6
ĐAI XANH CẤP 6

Bài gửiTiêu đề: Re: tuổi thơ dữ dội   Wed Aug 11, 2010 11:01 pm

Moi nho ma bay dac giang ho roi!
Xem lý lịch thành viên
doilong
ĐAI TRẮNG
ĐAI TRẮNG

Bài gửiTiêu đề: Re: tuổi thơ dữ dội   Thu Aug 12, 2010 8:56 pm

eo.. nho giang hồ \/ậy teo nhớ cả năm mày ơi.....hoho.
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tuổi thơ dữ dội   

tuổi thơ dữ dội
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang